เข้าสู่ระบบ

สมัครสมาชิก

เข้าสู่ระบบ

สมัครสมาชิก

สมัครเลย ก่อนปรับราคา!

คอร์ส....

คอร์สต่อเล็บกัมมี่เจลพร้อมอุปกรณ์คุณภาพ จาก Friday  ผลิตในเกาหลี คุณภาพพรีเมี่ยม จากราคาปกติ 3990 ลดเหลือ 2990

สนใจอุปกรณ์เซตใหญ่สำหรับเปิดร้าน สามารถทักหาแอดมินเพื่อขอราคาพิเศษได้ค่ะ

5/5

คำถามที่พบบ่อย

1.เริ่มเรียนได้เมื่อไหร่
ตอบ เริ่มเรียนได้ทันที หลังจากโอนเงินค่าสมัครเรียน
2.เรียนเวลาไหนบ้าง
ตอบ คลาสนี้เป็นคลาสออนไลน์ เรียนในเฟสบุ๊คกลุ่มปิด สามารถดูบทเรียนย้อนหลังได้เมื่อไหร่ก็ได้ที่ว่าง เป็นวีดีโอที่แยกจำแนกไว้ตามหัวข้อนั้นๆค่ะ สะดวกมากๆ
และดูซ้ำเมื่อไหร่ก็ได้ คลาสไม่มีวันหมดอายุค่ะ
3.สามารถดูได้ตลอดไหม ลงคลาสไว้ก่อน แล้วค่อยมาเรียนตอนพร้อมได้ไหม
ตอบ ได้เลยค่ะ สามารถลงทะเบียนรับโปรไว้ก่อน เมื่อพร้อมเรียนค่อยมาเปิดดู วีดีโอค่ะ
4.มีอุปกรณ์ให้ไหม
ตอบ ราคาเรียนไม่รวมอุปกรณ์ค่ะ ในคอร์สมีรายการอุปกรณ์ให้พร้อมพิกัดซื้อ แต่ถ้าอยากซื้ออุปกรณ์ที่ครูเลือกให้ สามารถติดต่อแอดมินได้เลยค่ะ ซื้อคอร์สพร้อมอุปกรณ์จะได้ราคาพิเศษกว่าค่ะ

สมัครเรียนคอร์สเรียนทำเล็บตัวเอง

  • เรียนอย่างเดียว

    ไม่มีอุปกรณ์

    2,9901,990 บาท
    +
  • เรียน+เซตเล็ก

    เซตเล็ก

    3,9902,990 บาท
    +
  • 2 แถม 1

    คอร์สต่อเล็บคอร์ส 2 แถม 1 คอร์ส

    8,9703,980 บาท
    +
สินค้า จำนวน รวม
ค่าส่ง
รวม  บาท
logo
ธนาคารกรุงเทพ
Account No.
Account Name พิรานันท์ ทีฆเสนีย์
ขอบคุณสำหรับคำสั่งซื้อ ทีมงานจะตรวจสอบและยืนยันโดยเร็วที่สุด
error: Content is protected !!